12W ABS PAR56 LED kwan fitila fitila
;kwan fitilar ninkaya Halayen samfur:
1. Girman girman da PAR56 na gargajiya, zai iya dacewa gaba ɗaya daban-daban niches PAR56
2. Material: Injiniya ABS haske jiki + Anti-UV PC murfin
3. IP68 Tsarin hana ruwa
4. Direba na yau da kullun don tabbatar da hasken LED yana aiki da ƙarfi, kuma tare da kariyar buɗewa & gajeriyar kewayawa, 12V AC / DC
5. SMD2835 guntu mai haske mai haske
6. Kwangilar katako: 120°
7. Garanti: 2 shekaru.
kwan fitila fitilar wanka Ma'aunin samfur:
| Samfura | Saukewa: HG-P56-12W-A | ||
|
Lantarki
| Wutar lantarki | AC12V | DC12V |
| A halin yanzu | 1260ma | 1000ma | |
| HZ | 50/60HZ | 50/60HZ | |
| Wattage | 12W± 10% | ||
|
Na gani
| LED guntu | SMD2835 LED mai haske mai haske | |
| LED (PCS) | 120 PCS | ||
| CCT | WW3000K± 10%/ NW 4300K±10%/ PW6500K ± 10% | ||
| Lumen | 1200LM ± 10% | ||
Wutar Lantarki na Wahayi - FAQ
Q1. Shin zan zaɓi kwan fitila 12V ko 120V?
A1. Dole ne ƙarfin lantarki ya dace da ainihin ƙarfin lantarki na tsarin. Wutar lantarki mara daidai zai iya sa kwan fitilar baya haske ko ma ta mutu.
- Idan asalin kwan fitila yana da lakabin "12V" ko ya zo tare da mai canzawa, zaɓi LED 12V.
- Idan asalin kwan fitila yana da lakabin "120V," zaɓi LED 120V.
Idan babu tabbas: Kashe wutar lantarki, cire tsohon kwan fitila, kuma duba ƙarfin lantarki da aka buga akan tsohon kwan fitila.
Q2. Ana buƙatar ƙarin kayan haɗi?
A2. Muna ba da shawarar siyan abubuwa masu zuwa gaba ɗaya:
- Sabuwar gasket silicone (tsohuwar gaskets suna taurare kuma sun fi kamuwa da leaks);
– Bakin karfe sukurori (idan ya lalace).
Idan ainihin kwan fitila yana amfani da kwan fitila na gargajiya na PAR56, zaku iya maye gurbinsa kai tsaye da LED PAR56 ba tare da sake kunnawa ba ko na'urar wuta.
Q3. Yaya hana ruwa fitilu LED pool? Yaya zurfin za a iya shigar dasu?
A3. Babban ƙimar kasuwa shine IP68, wanda, bisa ga gwajin masana'anta, yana ba da damar tsawaita aiki a ƙarƙashin ruwa har zuwa mita 1. Samfuran bakin karfe mai cikakken guduro-rufe na iya jure zurfin ruwa mai zurfi. Da fatan za a tabbatar da bayanin samfurin kafin siye.
Q4. Yaya tsawon garantin?
A4. Abubuwan da suka dace da fitarwa gabaɗaya suna ba da garanti na shekaru 2 zuwa 2025, garanti na shekaru 3 don ƙirar UL-certified, da garanti na shekaru 2 don ƙirar ABS/PC.
;



















