PAR56 35WCOB 12V AC / DC inground pool LED fitilu

Takaitaccen Bayani:

1. Mara kyau da Ganuwa: Tsarin da aka haɗa yana gudana tare da bangon tafkin, yana barin haske kawai a gani, ba fitilar kanta ba.
2. Soja-sa kare: IP68 mai hana ruwa rating, jure 3 mita na ruwa matsa lamba da 50 kg na tasiri.
3. Ultra-Energy-Efficient: 30W ya maye gurbin fitilun halogen na 300W na gargajiya don ma fi girma tanadin makamashi.
4. Gudanar da hankali: Yana goyan bayan sadarwar sama da fitilun 100 don tasirin launi masu aiki tare.
5. Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Pentair / Hayward (Niche).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Inground Pool LED fitilu Features:

Mara kyau da Ganuwa: Tsarin da aka haɗa yana tafiya tare da bangon tafkin, yana barin haske kawai a gani, ba fitilar kanta ba.
Kariyar matakin soja: ƙimar hana ruwa ta IP68, tana tsayayya da mita 3 na matsin ruwa da 50 kg na tasiri.
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa: 30W ya maye gurbin fitilun halogen na 300W na gargajiya don ma fi girma tanadin makamashi.
Sarrafa hankali: Yana goyan bayan sadarwar sama da fitilun 100 don tasirin launi na aiki tare.
Kulawa-Kyau: Tsawon rayuwar sa'o'i 50,000.
Dacewar Ƙwararrun Ƙwararru: Mai dacewa da Pentair/Hayward daidaitattun fitilar fitila (Niche).

HG-P56-70W-CWW(COB70W)-_01

inground pool LED fitilu Specific:

Samfura

HG-P56-35W-C(COB35W)

HG-P56-35W-C-WW(COB35W)

Lantarki

Wutar lantarki

AC12V

DC12V

A halin yanzu

3500ma

2900ma

HZ

50/60HZ

/

Wattage

35W± 10%

Na gani

LED guntu

COB35W Hasken LED Chip

LED (PCS)

1 PCS

CCT

WW 3000K± 10%, NW 4300K±10%, PW6500K±10%

Lumen

3400LM ± 10 s.

inground pool led fitiluƘayyadaddun bayanai:

HG-P56-70W-CWW(COB70W)-_04

Daidaitaccen Tsarin Shigarwa
Mataki 1: Matsayi da Staking
Mataki 2: Gabatar da ɗakin Haske
Mataki 3: Gabatar da igiyoyi
Mataki na 4: Shigar da Haske
Mataki na 5: Gwajin Hatimi

HG-P56-70W-CWW(COB70W)-_03 HG-P56-70W-CWW(COB70W)-_05

Me yasa Zaba Fitilar LED Pool Pool?

Kwarewar Kulawa Mai Wayo:

1. 116 Million Launuka: RGBW Cakuda, Daidai Maimaita Zane Launuka (misali, Pantone Chart)

Ƙwararru Mai Dorewa:

1. Resistance Matsi: Ci gaba da nutsewa a cikin Mita 3 na Ruwa (0.3 Bar), IP68+ Standard, Nisa Exceeding Standard IP68

2. Kayayyakin Juyi:

Jikin Fitila: Ruwa-Grade 316 Bakin Karfe (Mai Tsayar da Ruwan Gishiri)

Lens: 9H Hardness Glass Tempered (Scratch-Resistant)

Rufewa: Ring O-Zo Biyu + Motsin Injection Molding (Tabbacin Rayuwar Rayuwa)

Daidaitawar Muhalli:

1. Zazzabi Mai Aiki: -40°C zuwa 80°C (Ana iya amfani da shi daga Pole ta Arewa zuwa Equator)

Inganta Tabbacin Tsaro:

1. 12V/24V Safety Voltage, Gabaɗaya Yana Kawar da Hadarin Shock Electric (IEC 60364-7-702 Standard)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana